BLM31SN500BH1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM31SN500BH1LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM31SN500BH1LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM31SN500BH1LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM31SN500BH1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 50 OHM 1206 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
50 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 12A 1.6mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM31SN500BH1L รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.6mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
50 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
12A