BLM41PG181SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5230-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5230-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5230-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM41PG181SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 180 OHM 1806 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1806 (4516 เมตริก) 3.5A 20mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM41PG181SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3.5A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1806 (4516 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.063" W (4.50mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
180 Ohms @ 100 MHz