BLM41PG600SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1058-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1058-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1058-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM41PG600SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 60 OHM 1806 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
60 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1806 (4516 เมตริก) 6A 9mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM41PG600SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
9mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.063" W (4.50mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
60 Ohms @ 100 MHz