BNX025H01L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FILTER LC 10UF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | LC emi ฟิลเตอร์ 5th คำสั่งซื้อ โลว์พาส 2 ช่อง C = 10µF 20 A 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BNX025H01L รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า 20 A |
ผู้ผลิต Murata Electronics | ค่า C = 10µF |
ชุด | การป้องกัน ESD ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25V |
ประเภท โลว์พาส | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ลำดับฟิลเตอร์ 5th | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เทคโนโลยี LC | ขนาด / มิติ 0.476" L x 0.358" W (12.10mm x 9.10mm) |
จำนวนของช่อง 2 | ความสูง 0.146" (3.70mm) |
ค่าการลดทอน 35dB @ 50kHz ~ 1GHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |