BNX025H01L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7835-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-7835-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-7835-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BNX025H01L
คำอธิบาย
FILTER LC 10UF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
LC emi ฟิลเตอร์ 5th คำสั่งซื้อ โลว์พาส 2 ช่อง C = 10µF 20 A 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
BNX025H01L รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
20 A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ค่า
C = 10µF
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
0.476" L x 0.358" W (12.10mm x 9.10mm)
ความสูง
0.146" (3.70mm)
ค่าการลดทอน
35dB @ 50kHz ~ 1GHz