DFE201612PD-2R2M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18072-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18072-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18072-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE201612PD-2R2M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.2A 172 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.2 A สูงสุด 172mOhm 0806 (2016 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DFE201612PD-2R2M=P2 รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 172mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
806
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.7A