DFE2HCAHR47MJ0L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 470NH 4.5A 25 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 470 nH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 25mOhm 1008 (2520 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DFE2HCAHR47MJ0L รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 25mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 1 MHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1008 (2520 เมตริก) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 1008 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.047" (1.20mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 5.1A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |