DFE2HCAHR47MJ0L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18393-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18393-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18393-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE2HCAHR47MJ0L
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 4.5A 25 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 25mOhm 1008 (2520 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DFE2HCAHR47MJ0L รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 25mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.1A