DFE2MCAH1R0MJ0L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1UH 2.4A 68 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.4 A สูงสุด 68mOhm 0806 (2016 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 68mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 1 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.047" (1.20mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 2.5A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |