DFE2MCAH1R0MJ0L หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,681
เอกสารข้อมูล
1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.4 A สูงสุด 68mOhm 0806 (2016 เมตริก)