DFE2MCAH2R2MJ0L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18397-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18397-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18397-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE2MCAH2R2MJ0L
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.4A 169 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.4 A สูงสุด 169mOhm 0806 (2016 เมตริก)
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 169mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
806
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.7A