DFE322520FD-1R0M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18403-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18403-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18403-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE322520FD-1R0M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 4.1A 22 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.1 A สูงสุด 22mOhm 1210 (3225 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DFE322520FD-1R0M=P2 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 22mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1210
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.5A