DFE322520FD-4R7M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18407-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18407-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18407-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE322520FD-4R7M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 2A 98 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2 A สูงสุด 98mOhm 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
DFE322520FD-4R7M=P2 รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 98mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.4A