DFE32CAH4R7MR0L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DFE32CAH4R7MR0LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DFE32CAH4R7MR0LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DFE32CAH4R7MR0LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFE32CAH4R7MR0L
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 1.9A 101 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.9 A สูงสุด 101mOhm 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
DFE32CAH4R7MR0L รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 101mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.9A