DLM0NSB280HY2D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLM0NSB280HY2DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLM0NSB280HY2DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLM0NSB280HY2DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLM0NSB280HY2D
คำอธิบาย
CMC 130MA 2LN 28 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 28 Ohms @ 100 MHz 130mA dcr 2.375Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLM0NSB280HY2D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
130mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.375Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.033" L x 0.026" W (0.85mm x 0.65mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
28 Ohms @ 100 MHz