DLM0NSN500HY2D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLM0NSN500HY2DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLM0NSN500HY2DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLM0NSN500HY2DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLM0NSN500HY2D
คำอธิบาย
CMC 100MA 2LN 50 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 50 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 3.375Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLM0NSN500HY2D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
3.375Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.033" L x 0.026" W (0.85mm x 0.65mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
50 Ohms @ 100 MHz