DLM0NSN500HY2D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 100MA 2LN 50 OHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 50 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 3.375Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DLM0NSN500HY2D รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 100mA |
ผู้ผลิต Murata Electronics | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 3.375Ohm |
ชุด | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 5V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ขนาด / มิติ 0.033" L x 0.026" W (0.85mm x 0.65mm) |
จำนวนของสาย 2 | ความสูง (สูงสุด) 0.020" (0.50mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 50 Ohms @ 100 MHz | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0302 (0806 เมตริก), 4 ตัวนำ |