DLM0QSN500HY2D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLM0QSN500HY2DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLM0QSN500HY2DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLM0QSN500HY2DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLM0QSN500HY2D
คำอธิบาย
CMC 100MA 2LN 50 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 50 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 4.5Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLM0QSN500HY2D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4.5Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.026" L x 0.020" W (0.65mm x 0.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
50 Ohms @ 100 MHz