DLM11CN900HH2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLM11CN900HH2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLM11CN900HH2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLM11CN900HH2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLM11CN900HH2L
คำอธิบาย
CMC 60MA 1LN 90 OHM 0504
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 80mA dcr 2.7Ohm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.7Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.049" L x 0.039" W (1.25mm x 1.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0504 (1210 เมตริก), 4 ตัวนำ
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
80mA