DLP0NSN121HL2L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 194,168
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 90mA dcr 4.75Ohm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DLP0NSN121HL2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5152-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP0NSN121HL2L
คำอธิบาย
CMC 90MA 2LN 120 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLP0NSN121HL2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4.75Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.033" L x 0.026" W (0.85mm x 0.65mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0302 (0806 เมตริก), 4 ตัวนำ
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
90mA