DLP0NSN900HL2L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 151,685
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 3.75Ohm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DLP0NSN900HL2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5151-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP0NSN900HL2L
คำอธิบาย
CMC 100MA 2LN 90 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLP0NSN900HL2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
3.75Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.033" L x 0.026" W (0.85mm x 0.65mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA