DLP11RB400UL2L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 12,503
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 40 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 1.63Ohm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DLP11RB400UL2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11943-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11943-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP11RB400UL2L
คำอธิบาย
CMC 100MA 2LN 40 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLP11RB400UL2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.63Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.049" L x 0.039" W (1.25mm x 1.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0504 (1210 เมตริก), 4 ตัวนำ
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
40 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA