DLP11SA900HL2L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 151,685
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 150mA dcr 1.75Ohm