DLP2ADA350HL4L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DLP2ADA350HL4L-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP2ADA350HL4L
คำอธิบาย
CMC 150MA 4LN 35 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 35 Ohms @ 100 MHz 150mA dcr 1Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLP2ADA350HL4L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.036" (0.92mm)
จำนวนของสาย
4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0804 (2010 เมตริก), 8 ตัวนำ
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
35 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA