DLP2ADN121HL4L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5155-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5155-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP2ADN121HL4L
คำอธิบาย
CMC 120MA 4LN 120 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 120mA dcr 2.5Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLP2ADN121HL4L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.5Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.036" (0.92mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
120mA