DLP2ADN161HL4L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5156-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP2ADN161HL4L
คำอธิบาย
CMC 100MA 4LN 160 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 160 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 3.13Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLP2ADN161HL4L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
3.13Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.036" (0.92mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
160 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA