DLP2ADN201HL4L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 90MA 4LN 200 OHM SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 200 Ohms @ 100 MHz 90mA dcr 4Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DLP2ADN201HL4L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 4Ohm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 5V |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.036" (0.92mm) |
จำนวนของสาย 4 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0804 (2010 เมตริก), 8 ตัวนำ |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 200 Ohms @ 100 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 90mA |