DLW21SH670HQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW21SH670HQ2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW21SH670HQ2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW21SH670HQ2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW21SH670HQ2L
คำอธิบาย
CMC 320MA 2LN 67OHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 67 Ohms @ 100 MHz 320mA dcr 312mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW21SH670HQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
312mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
67 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
320mA