DLW21SN121SQ2L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 370MA 2LN 120 OHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 370mA dcr 300mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DLW21SN121SQ2L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 300mOhm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 50V |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm) |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.055" (1.40mm) |
จำนวนของสาย 2 | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวนอน, 4 PC แพด |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 120 Ohms @ 100 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 370mA |