DLW32SH101XF2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW32SH101XF2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW32SH101XF2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW32SH101XF2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW32SH101XF2L
คำอธิบาย
CMC 100UH 115MA 2LN SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 115mA dcr 2.1Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLW32SH101XF2L รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
115mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.1Ohm