DLW43MH201XK2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW43MH201XK2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW43MH201XK2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW43MH201XK2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW43MH201XK2L
คำอธิบาย
CMC 200UH 110MA 2LN SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 110mA dcr 4.5Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW43MH201XK2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4.5Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.114" (2.90mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
200 µH @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
110mA