DLW43SH101XK2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW43SH101XK2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW43SH101XK2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW43SH101XK2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW43SH101XK2L
คำอธิบาย
CMC 100UH 200MA 2LN SMD AEC-Q200
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 1 MHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 200mA dcr 2Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLW43SH101XK2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA