DLW44SM101SK2L หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Signal Transformer
มีอยู่ในสต็อค: 9,651
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 100 Ohms @ 100 MHz 3.1A dcr 22.4mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DLW44SN
DLW44SM101SK2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW44SM101SK2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW44SM101SK2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW44SM101SK2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW44SM101SK2L
คำอธิบาย
CMC 3.1A 2LN 100 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW44SM101SK2L รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
22.4mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
60V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
แนวนอน, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3.1A