DLW5BTM251TQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW5BTM251TQ2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW5BTM251TQ2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW5BTM251TQ2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW5BTM251TQ2L
คำอธิบาย
CMC 5A 2LN 250 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 250 Ohms @ 100 MHz 5A dcr 20mOhm
โมเดล EDA/CAD
DLW5BTM251TQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.197" T (5.00mm x 5.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
250 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
5A