DSS1NB32A103Q91A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-9801-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-9801-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSS1NB32A103Q91A
คำอธิบาย
FILTER LC(T) 10000PF TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 10000pF 6 A แนวรัศมี - 3 ตัวนำ
หมวดหมู่
ค่า
C = 10000pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100V
ขนาด / มิติ
0.335" L x 0.138" W (8.50mm x 3.50mm)
ความสูง
0.295" (7.50mm)
กระแสไฟฟ้า
6 A