LQG15HN1N5S02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1075-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1075-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1075-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQG15HN1N5S02D
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5NH 1A 80 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 1 A สูงสุด 80mOhm 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQG15HN1N5S02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 80mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.3nH
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)