LQG15HN4N7C02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-15088-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-15088-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-15088-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQG15HN4N7C02D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 700MA 160 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 700 mA สูงสุด 160mOhm 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQG15HN4N7C02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 160mOhm
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6GHz
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.2nH
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)