LQG18HN4N7S00D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1106-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1106-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1106-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQG18HN4N7S00D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 900MA 200 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 900 mA สูงสุด 200mOhm 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQG18HN4N7S00D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 200mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
12 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.3nH
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)