LQM18PH1R5MFRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQM18PH1R5MFRLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQM18PH1R5MFRLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LQM18PH1R5MFRLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQM18PH1R5MFRL
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 800MA 288 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 800 mA สูงสุด 288mOhm 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQM18PH1R5MFRL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 288mOhm
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
100MHz
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
603
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
240mA