LQM18PH4R7MFRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQM18PH4R7MFRLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQM18PH4R7MFRLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LQM18PH4R7MFRLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQM18PH4R7MFRL
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 620MA 550 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 620 mA 550mOhm 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQM18PH4R7MFRL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
550mOhm
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
40MHz
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
603
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
70mA