LQP02HQ2N5W02L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQP02HQ2N5W02LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQP02HQ2N5W02LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP02HQ2N5W02L
คำอธิบาย
FIXED IND 2.5NH 450MA 200 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มบาง ตัวนำ 450 mA สูงสุด 200mOhm 01005 (0402 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQP02HQ2N5W02L รุ่น
หมวดหมู่
Q @ ความถี่
14 @ 500MHz
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
9.5GHz
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
ฟิล์มบาง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
01005 (0402 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1005
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05nH
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.32mm)
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 200mOhm