LQP02HQ4N7H02L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LQP02HQ4N7H02L-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP02HQ4N7H02L
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 350MA 350 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 350 mA สูงสุด 350mOhm 01005 (0402 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQP02HQ4N7H02L รุ่น
หมวดหมู่
Q @ ความถี่
13 @ 500MHz
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6.7GHz
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ประเภท
ฟิล์มหนา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.32mm)
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 350mOhm