LQP02TN4N7H02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQP02TN4N7H02DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQP02TN4N7H02DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP02TN4N7H02D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 160MA 1.5 OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 160 mA สูงสุด 1.5Ohm 01005 (0402 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQP02TN4N7H02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 1.5Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ประเภท
ฟิล์มหนา
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.009" (0.23mm)