LQP03HQ1N5B02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-13881-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-13881-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-13881-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP03HQ1N5B02D
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5NH 1A 50 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 1 A สูงสุด 50mOhm 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQP03HQ1N5B02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 50mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
20 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
12GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ประเภท
ฟิล์มหนา
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0201 (0603 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.017" (0.42mm)