LQP03HQ2N7B02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-13909-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-13909-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-13909-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP03HQ2N7B02D
คำอธิบาย
FIXED IND 2.7NH 600MA 120 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 600 mA สูงสุด 120mOhm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQP03HQ2N7B02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 120mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
20 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
9GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.017" (0.42mm)