LQP03TN3N3B02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6728-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6728-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6728-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP03TN3N3B02D
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3NH 450MA 250 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 450 mA สูงสุด 250mOhm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQP03TN3N3B02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 250mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
14 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
8GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)