LQP03TN4N7H02D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7788-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-7788-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-7788-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQP03TN4N7H02D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 350MA 400 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 350 mA สูงสุด 400mOhm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQP03TN4N7H02D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 400mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
14 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
4.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)