LQP03TN4N7H02D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 4.7NH 350MA 400 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มหนา ตัวนำ 350 mA สูงสุด 400mOhm 0201 (0603 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LQP03TN4N7H02D รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 400mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 14 @ 500MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 4.4GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 500 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±3% | ขนาด / มิติ 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.013" (0.33mm) |