LQW15AN4N7C00D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1139-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1139-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1139-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW15AN4N7C00D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 750MA 70 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 750 mA สูงสุด 70mOhm 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQW15AN4N7C00D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 70mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
25 @ 250MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
8GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.024" W (1.00mm x 0.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.2nH
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)