LQW15AN4N7D10D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-8442-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-8442-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-8442-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW15AN4N7D10D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 800MA 51 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 800 mA สูงสุด 51mOhm 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW15AN4N7D10D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 51mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
30 @ 250MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
8GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.024" W (1.00mm x 0.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5nH
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)